
 

 Uk.1 /1 

 Mawasiliano yote yaelekezwe kwa: 
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma, 

Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE, 
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610 

Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz 

 

(IMETHIBITISHWA – ISO 9001:2015, Huduma za Hali ya Hewa kwa Usafiri wa Anga)  

727H - 03/2023 

 

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO 

TAREHE: 15/09/2025. 

 

      VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI: 

 

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kwa kasi ya km 20 kwa saa kwa Pwani yote; kutoka Kusini Mashariki 

kwa Pwani ya Kaskazini na kutoka Mashariki kwa Pwani ya Kusini. 

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi madogo. 

Matarajio kwa siku ya Jumatano tarehe 17/09/2025: Mabadiliko kidogo.  

Utabiri huu umetolewa leo tarehe 15/09/2025.   

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.     

                       

 

 

UTABIRI WA HALI YA HEWA 

KWA SAA 24 ZIJAZO 

 

[Mikoa ya Kagera, Geita, Mwanza,  Shinyanga, Simiyu na Mara]: 

 

Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo 

katika maeneo machache na vipindi vya jua. 

[Mikoa ya Lindi na Mtwara]: 

[Visiwa vya Unguja na Pemba]: 

[Mikoa ya Singida na Dodoma]: 

[Mikoa ya Kigoma, Katavi na Tabora]: 

[Mikoa ya Arusha, Manyara na Kilimanjaro]: 

[Mikoa ya Dar es salaam, Tanga na Morogoro]: 

[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]:  

[Mikoa ya Ruvuma, Rukwa, Njombe, Iringa, Songwe na Mbeya]:  

Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua. 

MJI Kiwango cha juu cha joto Kiwango cha chini cha joto Mawio (Saa) Machweo (Saa) 

ARUSHA 26°C         13°C 12:30 12:31 

D'SALAAM 31°C 20°C 12:19 12:20 

DODOMA 31°C 17°C 12:43 12:34 

KIGOMA  32°C 17°C 12:57 12:58 

MBEYA 27°C 13°C 12:44 12:42 

IRINGA 29°C 14°C 12:34 12:33 

NJOMBE 22°C 10°C 12:39 12:39 

MWANZA 27°C 17°C 12:43 12:46 

TABORA 33°C 19°C 12:45 12:46 

TANGA 30°C 21°C 12:20 12:21 

ZANZIBAR 30°C 23°C 12:19 12:20 
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